MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UEUNDI STADL

(VETA)

; ' ‘ 4. Na RVTSC (VETA)
Ii ya kufanya kaz1 kama 111vyoorodheshwa hapa

B. AINA YA KAZI ITAKAYOFANYIKA:
"SIN AINAYARAZI | WuUDA
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€. MAKUBALIANO YA MKATABA
(i) Kazi itafanyika katika k’ipindl lelChOZldl 531:¢5 SRR
(i) Jumlaya dhamam ya kazi ni ,7'/”[0 .........................
(i) Malipo:ya.awali kwa kazi itakayofanyika ni .........c...........
(iv) Malipo ya mwisho ni j‘é‘;t [‘ L ....................................
(¥)  Malipo yatafanyika mara baada ya kazi kukamilika na
kuthibitishwa.
- (vi)..,..Malipo yatakatwa au kutolipwa kabisa kama kazi itakuwa._ _
chini-ya kiwango kilichokubaliwa (Sub Standard work).
D. MAKABIDHIANO YA KAZI

Mara baada ya kazi kukamilika makabidhiano yatafanywa kati
ya Mjenzi (Contractor) na uongozi wa chuo.
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